| 6 | Mã lực: 330hp |
|---|---|
| Xe tăng | Bột, nước, bọt |
| Kích thước tổng thể | 11000*2500*3980mm |
| Nâng cân | 10Tấn |
| Thương hiệu cần cẩu | XCMG |
| Thương hiệu cần cẩu | XCMG |
|---|---|
| Khả năng bình xăng | 400-500L |
| Khí thải | Euro 3 |
| Bánh lái | 2 |
| Nâng cân | 10Tấn |
| Hộp số | NHANH |
|---|---|
| Thương hiệu cần cẩu | XCMG |
| Chỗ ngồi | 23, tùy chọn |
| Xe tăng | Bột, nước, bọt |
| Khả năng bình xăng | 400-500L |
| 6 | Mã lực: 330hp |
|---|---|
| Khí thải | Euro 3 |
| Mô hình động cơ | 4KH1CN5HD,Thương hiệu ISUZU |
| Xe tăng | Bột, nước, bọt |
| Thương hiệu cần cẩu | XCMG |
| 6 | Mã lực: 330hp |
|---|---|
| Khí thải | Euro 3 |
| Loại ổ đĩa | 4*2/6*2/6*4/8*4/8*6/4*4/6*6/cho Lựa Chọn |
| vật liệu tàu chở dầu | Thép carbon |
| Công suất động cơ | 3856 |
| ổ đĩa bánh xe | 4x2 |
|---|---|
| Loại | Xe bồn |
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| Điều kiện | Mới |
| Mã lực | 150 - 250 mã lực |
| ổ đĩa bánh xe | 4x2 |
|---|---|
| Loại | Xe bồn |
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| Điều kiện | Mới |
| Mã lực | 150 - 250 mã lực |
| ổ đĩa bánh xe | 4x2 |
|---|---|
| Loại | Xe bồn |
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| Điều kiện | Mới |
| Mã lực | < 150 mã lực |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259180011 |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Cụm phanh xả |
| Kích thước | 270X210X135mm |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Kích thước | 330X210X150mm |
| Mẫu | Có sẵn |