| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 180mm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | bên trái và bên phải |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | CHÂU ÂU 2/3/4/5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | bên trái và bên phải |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | CHÂU ÂU 2/3/4/5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 180mm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 180mm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |