| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 1900X175X180mm |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman trục trước |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 336-430 mã lực, 336-430 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 4, Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước | 370X110X30mm |
| Tên sản phẩm | Tay lái Knuckle Kingpin |
|---|---|
| Trọng lượng | 4,1kg |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Chỉ đạo Knuckle Kingpin |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Bật lửa thuốc lá 24V |
| Độ bền | Cao |
| Tên sản phẩm | Bật lửa thuốc lá 24V |
| Có sẵn | trong kho |