| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Từ khóa | Kẹp phụ tùng xe tải Shacman |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Trọng lượng | 0,1kg |
| Kích thước | 180X70X23mm |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 62X165X165mm |
| Có sẵn | trong kho |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Có sẵn | trong kho |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman Bộ phận mùa xuân lá sau |
|---|---|
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Độ bền | Cao |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Độ bền | Cao |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Có sẵn | trong kho |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Bolt trung tâm với đai ốc |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Tên sản phẩm | Thanh đẩy |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Từ khóa | Tấm cân bằng phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Trọng lượng | 2,1kg |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc không khí tắm dầu |
|---|---|
| Kích thước | 765X490X795mm |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |