| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 9JS200T-1701170/12JS160T-1701170 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | JS220-1701082 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | JS85T-1707067/JS85T-1702057-1 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ9114160032 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| Loại | xe taxi |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 1,15X1,8X1,6m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| OE NO. | DZ95189585345 |
| Kích thước | 30*10*5 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000 |
| Kích thước | 2,5X0,5X0,3m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 0,3X0,5X0,3m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 0,08X0,05X0,06m |