| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ96259240138 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | bể mở rộng |
| Từ khóa | Shacman xe tải phụ tùng bồn mở rộng |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Có sẵn | trong kho |
| Điều kiện | Mới |
| Độ bền | Cao |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Lưỡi gạt nước phụ tùng xe tải Shacman |
| Trọng lượng | 1kg |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Độ bền | Cao |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Có sẵn | trong kho |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 1900X175X180mm |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman trục trước |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Trọng lượng | 22,6kg |
| Kích thước | 1150X240X780mm |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Có sẵn | trong kho |