| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 0,08X0,05X0,06m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| Loại | xe taxi |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| Loại | xe taxi |
| Trọng lượng tổng đơn | 3kg |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Kích thước gói đơn | 10X15X55Cm |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mẫu | Có sẵn |
| Có sẵn | trong kho |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Bolt trung tâm với đai ốc |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | Bolt trung tâm với đai ốc |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Trọng lượng | 4,9kg |
|---|---|
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Máy bơm dầu lái |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Tên sản phẩm | Biến tần nguồn cung cấp |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| OE NO. | 18869 |
|---|---|
| Loại | hộp số |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Mô hình xe tải | Xe tải nặng |
| Tên sản phẩm | Động cơ truyền tải 18869 |