| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman X6000/X3000 Móc kéo |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ95189840010 |
| Điều kiện | Mới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Màu sắc | Màu đen |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ tản nhiệt máy sưởi |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Chất lượng | nhà máy ban đầu |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Có sẵn | trong kho |
| Trọng lượng tổng đơn | 15kg |
| Tên sản phẩm | Túi khí |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Túi khí Air Spring |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | bể mở rộng |
| Từ khóa | Shacman xe tải phụ tùng bồn mở rộng |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Từ khóa | Shacman Truck Parts Universal Joint |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Tên sản phẩm | chung chung |
| Trọng lượng | 7kg |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước | 370X110X30mm |
| Trọng lượng | 120Kg |
|---|---|
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện | Mới |
| Có sẵn | trong kho |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 1900X175X180mm |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman trục trước |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |