| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lắp ráp đường ống ép |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Xe tải shacman phụ tùng van điện |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Độ bền | Cao |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Từ khóa | Shacman Truck phụ tùng điện Thang cửa sổ |
|---|---|
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Có sẵn | trong kho |
| Mẫu | Có sẵn |
| Trọng lượng tổng đơn | 3kg |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Kích thước gói đơn | 10X15X55Cm |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Tên sản phẩm | Biến tần nguồn cung cấp |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Kích thước | 330X210X150mm |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 25X15X25Cm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000 |
| Độ bền | Cao |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Kích thước | 35X35X35 cm |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Độ bền | Cao |