| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 336-430 mã lực, 336-430 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 4, Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 6625*2200*2690mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Tự động |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 7300x2300x2800mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 4 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 5620*2000*2440mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Tự động |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 7300x2300x2800mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 375-430hp, 375-430hp |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | > 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 6 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Tự động |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 7300x2300x2800mm |