| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | BYBLSZ919000918L-WX |
| OE NO. | Vô lăng |
|---|---|
| Loại | xe taxi |
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Da thú |
| Tên sản phẩm | Vô lăng |
| OE NO. | DZ93259955014 |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn bánh xe Delong F2000 Tấm chắn bùn |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| OE NO. | Tùy chọn |
|---|---|
| Loại | xe taxi |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | thép |
| Mô hình xe tải | SHACMAN |
| OE NO. | DZ95189582210 |
|---|---|
| Loại | xe taxi |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mô hình xe tải | Howo, Shacman |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| Loại | xe taxi |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000 |
| Kích thước | 2,5X0,5X0,3m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 0,3X0,5X0,3m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 0,08X0,05X0,06m |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 1,15X1,8X1,6m |