| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| OE NO. | 226B 12160519 |
| Kích thước | 30*10*5 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| OE NO. | WG9918581111 |
| Kích thước | 30*10*5 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 190mm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 130cm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 300*200*150mm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Kiểu truyền tải | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 8430*2550*3050mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Lưu trữ | Dầu |
| ổ đĩa bánh xe | 4x2 |
| Mã lực | < 150 mã lực |
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2008- |
| Mô hình | FAW |
| Loại | xe taxi |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2008- |
| Mô hình | PHIM |
| Loại | xe taxi |