| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bật lửa thuốc lá |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Trọng lượng | 1kg |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng xe tải Shacman |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Bộ phận bộ lọc dầu lái xe tải Shacman phụ tùng |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Từ khóa | Bảng điều khiển điều hòa không khí phụ tùng xe tải Shacman |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Trọng lượng | 0,3kg |
|---|---|
| Kích thước | 245x55x65mm |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Tên sản phẩm | Biến tần nguồn cung cấp |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mô hình sản phẩm | Phụ tùng xe tải Shacman |
| OE KHÔNG | DZ91189180002 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Có sẵn | trong kho |
|---|---|
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Độ bền | Cao |
| Tên sản phẩm | tấm hướng dẫn |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Trọng lượng | 0,7kg |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Kích thước | 190x85x60mm |
| Trọng lượng | 0,4kg |