| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| OE NO. | DZ93189723020 |
|---|---|
| Loại | Ánh sáng, Ánh sáng, đèn pha |
| Kích thước | 600*260*210mm, 600*260*210mm |
| Vật liệu | Tiêu chuẩn |
| Mô hình xe tải | SHACMAN |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Kích thước | 250X115X65mm |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259180011 |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Cụm phanh xả |
| Kích thước | 270X210X135mm |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng xe tải Shacman |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Từ khóa | Xe tải shacman phụ tùng van điện |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Độ bền | Cao |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |