| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ95259440308 |
| Trọng lượng | 6kg |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 145x145x130mm |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 199000440031/FHD9500944000501 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F99660 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F3000 H3000 F2000 X3000 M3000 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 50*80*30 |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 40*30*35cm |
| Thời gian giao hàng | 7-15 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ93189230090 |