| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Kích thước | 330X220X230mm |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ95189360070 |
| Từ khóa | Tấm cân bằng phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Trọng lượng | 2,1kg |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mẫu | Có sẵn |
| Trọng lượng | 0,3kg |
|---|---|
| Kích thước | 245x55x65mm |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Điều kiện | Mới |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F96035-85 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | Tùy chọn |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | JS130T-1701180/16JS200T-1701175 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | JS130T-1701180/16JS200T-1701175 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 81.52151.6094/AZ9100360067 |