| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Kích thước | 190x85x60mm |
| Trọng lượng | 0,4kg |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ96189361087 /DZ96189360003 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ96189361087 /DZ96189360003 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ98149360200 |
| Kích thước | 1600X750X750mm |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận xe tải Shacman Bộ phận bể nhiên liệu |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Kích thước | 300X230X90mm |
| Có sẵn | trong kho |
| Mô hình | SHACMAN X6000 |
|---|---|
| Kích thước | 35X10X35Cm |
| Điều kiện | Mới |
| OE KHÔNG | DZ16251770007/ DZ16251770008 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Từ khóa | Kẹp phụ tùng xe tải Shacman |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Trọng lượng | 0,1kg |
| Kích thước | 180X70X23mm |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Tên sản phẩm | Thanh đẩy |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |