| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | > 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | > 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 6 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Tự động |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 9000*2550*3410mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 8850*2500*3050mm |
| Kiểu truyền tải | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 3 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 12800*2550*3560mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Kiểu truyền tải | Thủ công |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 5 |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Kích thước (L x W x H) (mm) | 6400*2100*2640mm |