| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
|---|---|
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Kích thước | 160X50X90mm |
| Từ khóa | Bộ phận xe tải Shacman cảm biến nitơ oxit |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Trọng lượng | 22,6kg |
| Kích thước | 1150X240X780mm |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mẫu | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc không khí tắm dầu |
|---|---|
| Kích thước | 765X490X795mm |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Trọng lượng | 1kg |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Từ khóa | Shacman xe tải phụ tùng màn hình chơi xe hơi |
|---|---|
| Bản chất công ty | Shacman xe tải phụ tùng bcm bảng máy tính |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Giảm xóc |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ14251440060 |
| Điều kiện | Mới |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 35X10X35Cm |
| Tên sản phẩm | Túi khí |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Túi khí Air Spring |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Shacman Truck Parts Universal Joint |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Tên sản phẩm | chung chung |
| Trọng lượng | 7kg |