| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 791.00.71.0068-1/990.12.71.0041-3/1/791.00.71.0069 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 9JS200T-1701170/12JS160T-1701170 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 791.00.71.0068-1/990.12.71.0041-3/1/791.00.71.0069 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012-2024 |
| Kích thước | 130cm |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | 18729 |
| Từ khóa | Tất cả các phụ tùng xe tải Shacman nguyên bản |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Có sẵn | trong kho |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Từ khóa | Tất cả các phụ tùng xe tải Shacman nguyên bản |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Trọng lượng | 24,4kg |
| Kích thước | 515X345X96mm |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |