| Tên sản phẩm | Tay lái Knuckle Kingpin |
|---|---|
| Trọng lượng | 4,1kg |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Chỉ đạo Knuckle Kingpin |
| Từ khóa | Kẹp phụ tùng xe tải Shacman |
|---|---|
| Tên sản phẩm | kẹp |
| Độ bền | Cao |
| Trọng lượng | 0,1kg |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Trọng lượng | 22,6kg |
| Kích thước | 1150X240X780mm |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2.3.4..5 (tùy chọn) |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nhẹ |
| Phân khúc thị trường | Vận chuyển nông sản và sản phẩm phụ |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 4, Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nhẹ |
| Phân khúc thị trường | vận chuyển hậu cần |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Đúng |
| Mã lực | 351 - 450 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 2-Euro 4 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 251 - 350 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Hệ thống lái | Bên trái |
| Mã lực | 251 - 350 mã lực |
| tiêu chuẩn khí thải | Euro 5 |
| phân khúc | Xe tải nặng |