| Trọng lượng | 24,45G |
|---|---|
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Có sẵn | trong kho |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Từ khóa | Bộ phận lái xe tải Shacman chung |
| Trọng lượng | 22,5kg |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 1600X750X750mm |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ phận xe tải Shacman Bộ phận bể nhiên liệu |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Kích thước | 300X230X90mm |
| Có sẵn | trong kho |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Độ bền | Cao |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Trọng lượng | 24,4kg |
| Kích thước | 515X345X96mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Kích thước | 330X220X230mm |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Có sẵn | trong kho |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng xe tải Shacman |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Có sẵn | trong kho |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Shacman Truck Parts Parts Reversing Buzzer Tay lái nhắc nhở |