| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình | Shacman F2000/F3000/X3000 |
| Điều kiện | Mới |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Có sẵn | trong kho |
| Trọng lượng | 5,5kg |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Có sẵn | trong kho |
|---|---|
| Trọng lượng | 3kg |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Xe tải shacman phụ tùng van điện |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Nhà máy ban đầu được đảm bảo |
| Độ bền | Cao |
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Từ khóa | Bộ phận xe tải Shacman Bộ phận Lắp ráp ống áp suất cao |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Dịch vụ | Trực tuyến 24 giờ |
| Độ bền | Cao |
| Sample | Availabe |
|---|---|
| Durability | High |
| Trading Terms | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Availability | In Stock |
| Condition | New |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ95189360070 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | DZ9100586060 |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | F96035-85 |