| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | bể mở rộng |
| Từ khóa | Shacman xe tải phụ tùng bồn mở rộng |
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman Bộ phận mùa xuân lá sau |
|---|---|
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Độ bền | Cao |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Lắp ráp thanh đẩy trên / dưới |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều kiện | Mới |
| Trọng lượng | 6kg |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 145x145x130mm |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259540717/ DZ9112540813 |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman ống van xả |
| Có sẵn | trong kho |
| Chất lượng | đảm bảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259180011 |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Cụm phanh xả |
| Kích thước | 270X210X135mm |
| Trọng lượng | 120Kg |
|---|---|
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện | Mới |
| Có sẵn | trong kho |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 62X165X165mm |
| Có sẵn | trong kho |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |