| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều kiện | Mới |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Từ khóa | Tất cả các phụ tùng xe tải Shacman nguyên bản |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Có sẵn | trong kho |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Lưỡi gạt nước phụ tùng xe tải Shacman |
| Trọng lượng | 1kg |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Độ bền | Cao |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Có sẵn | trong kho |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Trọng lượng | 22,6kg |
| Kích thước | 1150X240X780mm |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | Bộ lọc không khí tắm dầu |
|---|---|
| Kích thước | 765X490X795mm |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/ X3000/ F3000/ X6000/ HOWO |
| Bản chất công ty | Nhà sản xuất phụ tùng ô tô Shacman |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bật lửa thuốc lá |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Trọng lượng | 6kg |
|---|---|
| Mô hình xe tải | Shacman M3000/ X3000/ F3000/ F2000 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 145x145x130mm |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ lọc không khí bể lái |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Cảng biển giao hàng | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259540717/ DZ9112540813 |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman ống van xả |
| Có sẵn | trong kho |
| Chất lượng | đảm bảo |