| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | Tùy chọn |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Năm | 2012- |
| Mô hình | SHACMAN |
| OE NO. | Tùy chọn |
| OE NO. | 81.50110.0144 |
|---|---|
| Loại | Bơm đệm |
| Kích thước | tiêu chuẩn |
| Vật liệu | thép |
| Mô hình xe tải | SHACMAN |
| Trọng lượng tổng đơn | 3kg |
|---|---|
| Có sẵn | trong kho |
| Kích thước gói đơn | 10X15X55Cm |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình | SHACMAN X6000 |
|---|---|
| Kích thước | 35X10X35Cm |
| Điều kiện | Mới |
| OE KHÔNG | DZ16251770007/ DZ16251770008 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 1900X175X180mm |
| Từ khóa | Các bộ phận xe tải Shacman trục trước |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Trọng lượng | 13,4kg |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Lắp ráp thanh đẩy trên / dưới |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Tên sản phẩm | bể mở rộng |
| Từ khóa | Shacman xe tải phụ tùng bồn mở rộng |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
| Từ khóa | Tất cả các phụ tùng xe tải Shacman nguyên bản |