| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| OE KHÔNG | DZ93259180011 |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Cụm phanh xả |
| Kích thước | 270X210X135mm |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 25X15X25Cm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000 |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Độ bền | Cao |
| Có sẵn | trong kho |
| Trọng lượng tổng đơn | 15kg |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| OE KHÔNG | DZ93189230087 |
| Điều kiện | Mới |
| cảng biển | Thượng Hải/Quảng Châu/Thanh Đảo |
|---|---|
| Mẫu | Có sẵn |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000 |
| Độ bền | Cao |
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Mẫu | Có sẵn |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Kích thước | 35X35X35 cm |
| Mô hình xe tải | Shacman M300/X3000/F3000/X6000 |
| Độ bền | Cao |
| Từ khóa | Shacman Truck Parts Universal Joint |
|---|---|
| Điều khoản giao dịch | EXW/FCA/FOB/CFR/CIF/DDP |
| Độ bền | Cao |
| Tên sản phẩm | chung chung |
| Trọng lượng | 7kg |
| Tên sản phẩm | Tay lái Knuckle Kingpin |
|---|---|
| Trọng lượng | 4,1kg |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Từ khóa | Phụ tùng xe tải Shacman Chỉ đạo Knuckle Kingpin |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Kích thước | 62X165X165mm |
| Có sẵn | trong kho |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
|---|---|
| Điều kiện vận chuyển | Vận chuyển đường biển, đường hàng không và chuyển phát nhanh trên toàn thế giới |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chất lượng | Đảm bảo gốc |
| Có sẵn | trong kho |